Fara í efni
Aðalheiður Hauksdóttir
Aðstoðarmatráður
Undraland
Agnes Ársól Bikowska
Leikskólaleiðbeinandi A
Óskaland
Agné Savukynaité
Leiðbeinandi
Óskaland
Alda Sif Marteinsdóttir
Leiðbeinandi
Undraland
Alda Sigurðardóttir
Leikskólakennari
Óskaland
Aldís Hafsteinsdóttir
Bæjarstjóri
Bæjarskrifstofa
Aníta Sif Brynjarsdóttir
Starfsmaður í íþróttamannvirkjum
Íþróttahús
Anna Dóra Ágústsdóttir
Umsjónarkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Anna Elísabet Ólafsdóttir
Þroskaþjálfi
Undraland
Anna Erla Valdimarsdóttir
Leikskólastjóri
Undraland
Anna Lára Guðmundsdóttir
Starfsmaður í eldhúsi
Mötuneyti leikskólanna
Anna María Sigurbjörnsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Undraland
Anna María Sigurbjörnsdóttir
Almennur starfsmaður
Bungubrekka
Anna Pála Víglundsdóttir
Sérkennari
Undraland
Anna Stefanía Vignisdóttir
Talmeinafræðingur
Talmeinafræðingur uppsveita og flóa
Anna Stella Snorradóttir
Sumarstarfsmaður
Bæjarskrifstofa
Anný Ingimarsdóttir
Félagsráðgjafi
Velferðarþjónusta Árnesþings
Arna Ír Gunnarsdóttir
Verkefnastjóri
Velferðarþjónusta Árnesþings
Arnar Geir Helgason
Sérkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Arndís Lára Sigtryggsdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Óskaland
Arnfríður Þráinsdóttir
Almennur starfsmaður
Bókasafn
Astrid Jóhanna Kristjánsdóttir
Umsjónarkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Auðbjörg Jónsdóttir
Grunnskólakennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Auður Elísabet Guðjónsdóttir
Starfsmaður í íþróttamannvirkjum
Íþróttahús
Ágúst Örlaugur Magnússon
Vaktstjóri í Hamarshöll
Vallarhús v/Grýlu
Álfheiður Björk Bridde
Sumarstarfsmaður
Heimilið Birkimörk
Álfhildur Þorsteinsdóttir
Talmeinafræðingur
Skólaþjónusta
Árni Hoffritz
Stuðningsfulltrúi
Grunnskólinn í Hveragerði
Árni Hoffritz
Almennur starfsmaður
Bungubrekka
Árni Svavarsson
Vaktstjóri
Áhaldahús
Árni Þór Steinarsson Busk
Stuðningsfulltrúi
Grunnskólinn í Hveragerði
Árný Guðrún Guðfinnsdóttir
Sumarstarfsmaður
Garðyrkjudeild
Ásdís Mjöll Halldórsdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Óskaland
Ástbjörg Þóra Erlendsdóttir
Starfsmaður Birkimörk
Heimilið Birkimörk
Ástrós Iren Þorleifsdóttir
Starfsmaður í íþróttamannvirkjum
Sundlaug
Barbara Izabela Cegielka
Starfsmaður í eldhúsi
Mötuneyti leikskólanna
Beata Anna Profic
Sumarstarfsmaður
Heimilið Birkimörk
Berglind Erlendsdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Undraland
Berglind Friðriksdóttir
Sálfræðingur
Skólaþjónusta Árnesþing
Bergþóra Einarsdóttir
Umsjónarkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Bettina Guðnason
Deildarstjóri í leikskóla
Undraland
Birna Ósk Sigurjónsdóttir
Leiðbeinandi
Grunnskólinn í Hveragerði
Birna Sigurðardóttir
Leikskólaleiðbeinandi B
Óskaland
Birta Marín Davíðsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Bungubrekka
Bjarki Rúnar Jónínuson
Almennur starfsmaður
Bungubrekka
Björn Ásgeir Ásgeirsson
Starfsmaður í sundlaug
Sundlaug
Bóel Guðlaugardóttir
Leikskólaleiðbeinandi B
Óskaland
Bryndís Eva Sigurðardóttir
Starfsmaður á leikskóla
Undraland
Bryndís Helga Kristmundsdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Óskaland
Bryndís Jóna Gunnarsdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Undraland
Bryndís Valdimarsdóttir
Grunnskólakennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Daðey Ingibjörg Hannesdóttir
Leikskólakennari
Óskaland
Daði Steinn Arnarsson
Grunnskólakennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Dagný Rún Gísladóttir
Starfsmaður félagsmiðstöð
Bungubrekka
Dagný Þorláksdóttir
Starfsmaður í sundlaug
Sundlaug
Diljá Sævarsdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Undraland
Dóróthea S. Jónsdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Undraland
Drífa Þrastardóttir
Þjónustufulltrúi tæknideild
Bæjarskrifstofa
Edda Hrund Svanhildardóttir
Forstöðumaður
Bókasafn
Eggert Arason
Starfsmaður félagsmiðstöð
Félagsmiðstöð
Egill Þór Eyþórsson
Starfsmaður í sundlaug
Sundlaug
Egill Þór Eyþórsson
Almennur starfsmaður
Bungubrekka
Egill Örn Arnarsson
Áhaldahús
Áhaldahús
Elías Breki Sigurbjörnsson
Almennur starfsmaður
Bungubrekka
Elín Hrönn Jónsdóttir
Starfsmaður félagsmiðstöð
Bungubrekka
Elín Norðdahl Arnardóttir
Deildarstjóri í leikskóla
Undraland
Elín Úlfarsdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Óskaland
Elísabet Helga Kristófersdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Undraland
Elísabet Hermundardóttir
Sérkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Ellen Halldórsdóttir
Umsjónarkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Elva Björk Jónsdóttir
Almennur starfsmaður
Bungubrekka
Elva Óskarsdóttir
Skrifstofa
Grunnskólinn í Hveragerði
Elwira Anna Wienckowska
Starfsmaður á leikskóla
Undraland
Eneka Abel Sigurðardóttir
Starfsmaður Birkimörk
Heimilið Birkimörk
Erica do Sacramento Santos
Leiðbeinandi
Óskaland
Erna Ingvarsdóttir
Umsjónarkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Ester Lóa Guðmundsdóttir
Starfsmaður í íþróttamannvirkjum
Sundlaug
Esther María Ragnarsdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Undraland
Eva Dögg Þorkelsdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Undraland
Eva Lind Jóhannsdóttir
Almennur starfsmaður
Upplýsingamiðstöð Ferðamála
Eygló Huld Jóhannesdóttir
Heimaþjónusta
Félagsleg heimaþjónusta
Freyja Rut Magnúsdóttir
Þroskaþjálfi
Undraland
Friðný Fjóla Jónsdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Undraland
Fríða Margrét E. Þorsteinsdóttir
Umsjónarkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Garðar R. Árnason
Grunnskólakennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Gerða Björk Tulinius
Leiðbeinandi
Undraland
Greta Veronika Zolotuchiniene
Leikskólakennari
Óskaland
Guðbjörg Auður Runólfsdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Óskaland
Guðbjörg Rósa Björnsdóttir
Matráður
Grunnskólinn í Hveragerði
Guðlaug Hildur Sigurgeirsdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Undraland
Guðlaug Jónsdóttir
Aðstoðarleikskólastjóri
Óskaland
Guðmundur F. Baldursson
Skipulagsfulltrúi
Tæknideild
Guðmundur Ingimarsson
Starfsmaður í sundlaug
Sundlaug
Guðný Ingibergsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Óskaland
Guðný Klara Guðmundsdóttir
Deildarstjóri
Bungubrekka
Guðríður Aadnegard
Náms- og starfsráðgjafi
Grunnskólinn í Hveragerði
Guðríður Anna Sveinsdóttir
Leikskólakennari
Óskaland
Guðrún Pálína Haraldsdóttir
Starfsmaður Birkimörk
Heimilið Birkimörk
Gunnar Ásgeir Halldórsson
Starfsmaður í sundlaug
Sundlaug
Gunnar Hlíðdal Gunnarsson
Umsjónarkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Gunnhildur Þórarinsdóttir
Starfsmaður Birkimörk
Heimilið Birkimörk
Gunnvör Kolbeinsdóttir
Leikskólastjóri
Óskaland
Hafdís Elfa Sævarsdóttir
Starfsmaður Birkimörk
Heimilið Birkimörk
Hafdís Ellertsdóttir
Iðjuþjálfi
Óskaland
Hafdís Ósk Guðmundsdóttis
Starfsmaður á leikskóla
Óskaland
Halla Dröfn Jónsdóttir
Félagsráðgjafi
Félagsráðgjafi
Halla Hjördís Eyjólfsdóttir
Deildarstjóri í leikskóla
Undraland
Halla Sólrún Gunnarsdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Óskaland
Hallbjörn Valgeir Rúnarsson
Verkefnastjóri
Velferðarþjónusta Árnesþings
Hallur Hróarsson
Grunnskólakennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Hanna Karítas Bárðardóttir
Starfsmaður Birkimörk
Heimilið Birkimörk
Hanna Lovísa Olsen
Bókari
Bæjarskrifstofa
Harpa Björnsdóttir
Leikskólakennari
Óskaland
Hálfdán Helgi Hálfdánsson
Starfsmaður í íþróttamannvirkjum
Íþróttahús
Heiða Margrét Guðmundsdóttir
Leikskólakennari
Óskaland
Heiður Hallgrímsdóttir
Leiðbeinandi
Undraland
Heimir Eyvindarson
Deildarstjóri
Grunnskólinn í Hveragerði
Helga Bryndís Kristjánsdóttir
Félagsráðgjafi
Félagsráðgjafi
Helga Kristjánsdóttir
Skrifstofustjóri
Bæjarskrifstofa
Helga Sigurðardóttir
Starfsmaður á leikskóla
Óskaland
Helga Vala Ingvarsdóttir
Starfsmaður Birkimörk
Heimilið Birkimörk
Herbert Elvan Heiðarsson
Almennur starfsmaður
Bungubrekka
Hildur Bryndís Jónsdóttir
Leiðbeinandi
Óskaland
Hildur Gunnarsdóttir
Skipulagsfulltrúi
Tæknideild
Hjördís Björk Ásgeirsdóttir
Starfsmaður Birkimörk
Heimilið Birkimörk
Hlín Guðnadóttir
Leiðbeinandi
Grunnskólinn í Hveragerði
Hrafnhildur Hlín Hjartardóttir
Kennsluráðgjafi
Skólaþjónusta Árnesþing
Hrafnhildur Karlsdóttir
Kennsluráðgjafi
Skólaþjónusta Árnesþing
Hrefna Ósk Jónsdóttir
Starfsmaður í skóla
Grunnskólinn í Hveragerði
Höskuldur Þorbjarnarson
Umhverfisfulltrúi
Umhverfisdeild
Ingibjörg Ósk Hannesdóttir
Starfsmaður Birkimörk
Heimilið Birkimörk
Ingibjörg Sverrisdóttir
Starfsmaður Birkimörk
Heimilið Birkimörk
Ingimar Guðmundsson
Forstöðumaður
Bungubrekka
Íris Dröfn Kristjánsdóttir
Umsjónarkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Ívar Örn Jörundsson
Almennur starfsmaður
Upplýsingamiðstöð Ferðamála
Jana Rún Hermannsdóttir
Almennur starfsmaður
Bungubrekka
Jennifer Hemp
Aðstoðarmatráður
Grunnskólinn í Hveragerði
Jóhanna Margrét Hjartardóttir
Menningar - og frístundafulltrúi
Menningar- og frístundafulltrúi
Jón Einar Valdimarsson
Grunnskólakennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Jón Friðrik Matthíasson
Byggingafulltrúi
Tæknideild
Jóna Vigdís Evudóttir
Starfsmaður Birkimörk
Heimilið Birkimörk
Jónas Gunnþór Jónsson
Umsjónarkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Jónína Þórarinsdóttir
Aðstoðarleikskólastjóri
Undraland
Júlían Carl Kristófersson
Starfsmaður í leikskóla
Undraland
Karen Björk Sumarliðadóttir
Almennur starfsmaður
Bungubrekka
Karen Elva Jónsdóttir
Almennur starfsmaður
Bungubrekka
Karen Hauksdóttir
Starfsmaður Birkimörk
Heimilið Birkimörk
Karl Ágúst Hannibalsson
Grunnskólakennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Katrín Hjálmarsdóttir
Launafulltrúi
Bæjarskrifstofa
Katrín Ósk Þorsteinsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Undraland
Kolbrún Edda Björnsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Undraland
Kolbrún Ósk Guðmundsdóttir
Almennur starfsmaður
Bungubrekka
Kolbrún Vilhjálmsdóttir
Náms- og starfsráðgjafi
Grunnskólinn í Hveragerði
Kristinn Ólafsson
Upplýsingatæknimál
Grunnskólinn í Hveragerði
Kristín Arna Hauksdóttir
Kennsluráðgjafi
Skólaþjónusta Árnesþing
Kristín Ellertsdóttir
Deildarstjóri á leikskóla I
Óskaland
Kristín Ólafsdóttir
Matráður
Mötuneyti leikskólanna
Kristín Snorradóttir
Garðyrkjufræðingur
Umhverfisdeild
Kristófer Atli Kárason
Almennur starfsmaður
Bungubrekka
Lais Baracello de Oliveira
Leiðbeinandi
Óskaland
Lilja Guðmundsdóttir
Grunnskólakennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Liljar Mar Pétursson
Almennur starfsmaður
Bungubrekka
Linda Mist Kvaran Ómarsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Undraland
Linda Ósk Birgisdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Óskaland
Lovísa Dögg Viggósdóttir
Deildarstjóri í leikskóla
Undraland
Maney Sól Bragadóttir
Leiðbeinandi
Óskaland
Margret Sveinbjörnsdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Undraland
Margrét Jóna Bjarnadóttir
Launafulltrúi
Bæjarskrifstofa
Margrét S. Ísaksdóttir
Umsjónarkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Margrét Svanborg Árnadóttir
Stuðningsfulltrúi
Grunnskólinn í Hveragerði
Margrét Þórunn Magnúsdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Undraland
Maria de Araceli
Leiðbeinandi
Óskaland
Marion Leuko
Starfsmaður á leikskóla
Undraland
María Árnadóttir
Leiðbeinandi II
Óskaland
María Dís Jóhanndsóttir
Starfsmaður á leikskóla
Óskaland
Marta Sigríður Hilmarsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Undraland
Matthea Sigurðardóttir
Aðstoðarleikskólastjóri
Grunnskólinn í Hveragerði
Matthías Elmar Tómasson
Starfsmaður félagsmiðstöð
Bungubrekka
Melkorka Jónsdóttir
Forstöðumaður
Velferðarþjónusta Árnesþings
Mouhamed Masherhour Al Aajrat
Áhaldahús
Áhaldahús
Nína Kjartansdóttir
Yfirþroskaþjálfi
Undraland
Nína Þöll Birkisdóttir
Starfsmaður í sundlaug
Sundlaug
Oddur Benediktsson
Stuðningsfulltrúi
Grunnskólinn í Hveragerði
Oddur Benediktsson
Almennur starfsmaður
Félagsmiðstöð
Ólafur Hilmarsson
Deildarstjóri
Grunnskólinn í Hveragerði
Ólafur Jósefsson
Grunnskólakennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Ólöf Andrea Antonsdóttir
Leiðbeinandi
Óskaland
Ólöf Jónsdóttir
Vaktstjóri i sundlaug
Sundlaug
Ólöf Kristín K. Ásgeirsdóttir
Umsjónarkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Perla Líf Kjartansdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Undraland
Ragna Björg Þórisdóttir
Starfsmaður Birkimörk
Heimilið Birkimörk
Ragnar S. Ragnarsson
Sálfræðingur
Skólaþjónusta Árnesþing
Ragnheiður Brynjólfsdóttir
Þjónustufulltrúi
Bæjarskrifstofa
Ragnheiður Elsa Busk
Stuðningsfulltrúi
Grunnskólinn í Hveragerði
Ragnheiður Sif Magnúsdóttir
Leiðbeinandi
Óskaland
Ragnhildur Ýr Jónsdóttir
Leiðbeinandi
Óskaland
Rakel Fríða Jósefsdóttir
Leiðbeinandi
Óskaland
Rakel Magnúsdóttir
Umsjónarkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Rakel Rós Friðriksdóttir
Sumarstarfsmaður
Bungubrekka
Rannveig Reynisdóttir
Forstöðum.stuðningsþjónustu og málefna aldraðra
Félagsleg heimaþjónusta
Ruth O Malley
Almennur starfsmaður
Bungubrekka
Röðull Reyr Kárason
Þjónustufulltrúi
Skólaþjónusta Árnesþing
Sandra Eir Atladóttir
Leiðbeinandi
Óskaland
Sandra Sigurðardóttir
Umsjónarkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Sara Dröfn Róbertsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Undraland
Sara Karen Hlynsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Undraland
Sara Ósk Ársælsdóttir
Starfsmaður Birkimörk
Heimilið Birkimörk
Sighvatur Fannar Nathanaelsson
Starfsmaður í íþróttamannvirkjum
Íþróttahús
Sigmar Egill Baldursson
Starfsmaður í íþróttamannvirkjum
Sundlaug
Sigmar Karlsson
Deildarstjóri
Grunnskólinn í Hveragerði
Signý Ósk Sigurjónsdóttir
Umsjónarkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Sigríður Elísabet Sigmundsdóttir
Starfsmaður í eldhúsi
Mötuneyti leikskólanna
Sigríður Hauksdóttir
Verkefnastjóri
Félagsleg heimaþjónusta
Sigríður Jóhannesdóttir Danner
Starfsmaður í leikskóla
Undraland
Sigríður Sigfúsdóttir
Umsjónarkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Sigríður Sigurðardóttir
Grunnskólakennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Sigríður Símonardóttir
Starfsmaður á leikskóla
Óskaland
Sigrún Árnadóttir
Umsjónarkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Sigrún Björk Hjálmarsdóttir
Bókavörður
Grunnskólinn í Hveragerði
Sigrún Ingibjörg Halldórsdóttir
Starfsmaður í íþróttamannvirkjum
Sundlaug
Sigrún Jónsdóttir
Deildarstjóri í leikskóla
Undraland
Sigurbjörg Hafsteinsdóttir
Umsjónarkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Sigurbjörg Þorsteinsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Grunnskólinn í Hveragerði
Sigurdís Lilja Guðjónsdóttir
Forstöðumaður
Upplýsingamiðstöð Ferðamála
Sigurjón Jóhannsson
Húsvörður
Grunnskólinn í Hveragerði
Sigurlinn Kjartansdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Undraland
Silja Bára Philip Bárðardóttir
Starfsmaður Birkimörk
Heimilið Birkimörk
Snjólaug Sigurjónsdóttir
Félagsráðgjafi
Félagsráðgjafi
Sólborg Guðmundsdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Undraland
Sólveig Diljá Haraldsdóttir
Starfsmaður í leikskóla
Undraland
Sólveig Þrastardóttir
Starfsmaður í sundlaug
Sundlaug
Stefán Markússon
Starfsmaður í íþróttamannvirkjum
Sundlaug
Steinunn Jónsdóttir
Forstöðumaður
Heimilið Birkimörk
Sunna Kristín Óladóttir
Starfsmaður Birkimörk
Heimilið Birkimörk
Svava Dóra Svavarsdóttir
Aðstoðarmatráður
Mötuneyti leikskólanna
Sædís Lind Másdóttir
Leiðbeinandi II
Heimilið Birkimörk
Sævar Þór Helgason
Skólastjóri
Grunnskólinn í Hveragerði
Tammy Jónsson
Almennur starfsmaður
Upplýsingamiðstöð Ferðamála
Tara Líf Friðgeirsdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Óskaland
Telma Lovísa Harðardóttir
Leiðbeinandi
Óskaland
Telma Sif Sigurjónsdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Undraland
Thelma Rakel Sumarliðadóttir
Leiðbeinandi
Undraland
Thelma Rún Runólfsdóttir
Starfsmaður á leikskóla
Undraland
Vigdís Heiða Guðnadóttir
Gjaldkeri
Bæjarskrifstofa
Vigdís Mirra Þórðardóttir
Starfsmaður Birkimörk
Heimilið Birkimörk
Vigfús Örn Gíslasson
Starfsmaður í íþróttahúsi
Íþróttahús
Viktoría Sif Kristinsdóttir
Umsjónarkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Vilhelmína Steinunn Sigurðardóttir
Starfsmaður á leikskóla
Undraland
Weronika Sztejter
Leiðbeinandi
Óskaland
Þorbjörg Lilja Jónsdóttir
Sérkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Þorsteinn Ingi Ómarsson
Vaktstjóri í Hamarshöll
Vallarhús v/Grýlu
Þóra Björg Berndsen
Leiðbeinandi
Undraland
Þórey Guðlaugsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Grunnskólinn í Hveragerði
Þórhildur Kristinsdóttir
Leiðbeinandi
Óskaland
Þórunn Ösp Björnsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Grunnskólinn í Hveragerði
Örlygur Atli Guðmundsson
Umsjónarkennari
Grunnskólinn í Hveragerði
Getum við bætt efni síðunnar?