Fara í efni

Nefndir og ráð

Bæjarstjórn.

Aðalmenn:
Jóhanna Ýr Jóhannsdóttir, (B), forseti bæjarstjórnar, Aldinmörk 8
Halldór Benjamín Hreinsson, (B), framkvæmdastjóri, Heiðmörk 47a
Sandra Sigurðardóttir, (O), form. bæjarráðs, íþrótta- og heilsufræðingur, Dynskógar 13
Njörður Sigurðsson, (O), sagnfræðingur, Borgarhrauni 34
Dagný Sif Sigurbjörnsdóttir, (O), lögmaður, Smyrlaheiði 52
Friðrik Sigurbjörnsson,(D), Eimskip, Heiðmörk 45a
Alda Pálsdóttir,(D), framkvæmdastjóri Íbúðir 60+ í Mörkinni, Hverahlíð 4

Varamenn:
Andri Helgason, (B), sjúkraþjálfari, Hraunbær 29
Lóreley Sigurjónsdóttir, (B), eigandi og framkvæmdastjóri Fitnesbilsins, Bjarkarheiði 28
Hlynur Kárason, (O), húsasmiður, Hraunbær 45
Atli Viðar Þorsteinsson, (O), verkefnastjóri og plötusnúður, Heiðarbrún 29
Sigríður Hauksdóttir, (O), ráðgjafi félagsþjónustu, Aldinmörk 4
Eyþór H. Ólafsson, (D), verkfræðingur, Kambahrauni 31
Sigmar Karlsson (D), Kambahraun 52

Fundargerðir bæjarstjórnar

Bæjarráð.

Aðalmenn:
Sandra Sigurðardóttir, (O), form. bæjarráðs, íþrótta- og heilsufræðingur, Dynskógar 13
Halldór Benjamín Hreinsson, (B), framkvæmdastjóri, Heiðmörk 47a
Friðrik Sigurbjörnsson, (D), Heiðmörk 45a

Fundargerðir bæjarráðs

Varamenn:
Dagný Sif Sigurbjörnsdóttir, (O), lögmaður, Smyrlaheiði 52
Jóhanna Ýr Jóhannsdóttir, (B), skrifstofustjóri, Aldinmörk 8
Alda Pálsdóttir, (D), framkvæmdastjóri Íbúðir 60+ í Mörkinni, Hverahlíð 4

Fræðslunefnd

Aðalmenn:
Eva Harðardóttir, formaður (O), Dalsbrún 27
Njörður Sigurðsson, (O), Borgarhrauni 34
Thelma Rún Runólfsdóttir (B), Heiðmörk 8
Halldór Karl Þórsson (B), Búðahraun 1
Alda Pálsdóttir (D), Hverahlíð 4
Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir, fulltrúi Ölfuss
Vilhjálmur Baldur Guðmundsson, fulltrúi Ölfuss

Varamenn:
Jóhanna Ýr Jóhannsdóttir, (B), Aldinmörk 8
Viðar Pétur Styrkársson (O), Aldinmörk 4
Hanna Einarsdóttir (B), Dalsbrún 8
Brynja Sif Sigurjónsdóttir (B), Dalahraun 20
Ninna Sif Svavarsdóttir (D), Birkimörk 16
Margrét Polly Hansen, fulltrúi Ölfus
Indiana Sólveig Marquez, fulltrúi Ölfus

Aðalfulltrúi kennara:

Margrét Sigríður Ísaksdóttir

Fulltrúi foreldra:

Rakel Guðmundsdóttir

Kjörstjórn.

Aðalmenn:
Reynir Þór Garðarsson, formaður (B), Dalahraun 20
Margrét Haraldardóttir (O) Borgarhrauni 12
Gísli Páll Pálsson (D), Hverahlíð 4

Varamenn:
Fríða Margrét E. Þorsteinsdóttir (O), Aldinmörk 12
Bjarni Guðmundur Bjarnason (B), Réttarheiði 39
Inga Lóa Hannesdóttir (D), 

Menningar-, íþrótta og frístundanefnd.

Aðalmenn:
Andri Helgason, formaður (B), Hraunbær 29
Lóreley Sigurjónsdóttir (B), Bjarkarheiði 28
Jóhann Karl Ásgeirsson (O), Réttarheiði 18
Bjarndís Helga Blöndal (O), Aldinmörk 4
Sigmar Karlsson (D), Kambahraun 52

Varamenn:
Thelma Rún Runólfsdóttir (B), Heiðmörk 8
Snorri Þorvaldsson (B), Drekahraun 2 
Haraldur Örn Björnsson (O), Heiðarbrún 12
Eydís Valgerður Valgarðsdóttir (O), Breiðumörk 22
Aníta Líf Aradóttir (D), Heiðmörk 54

Skipulags- og mannvirkjanefnd.

Aðalmenn:
Arnar Ingi Ingólfsson, formaður (B), Bjarkarheiði 28
Marta Rut Ólafsdóttir (B), Bjarkarheiði 15
Hlynur Kárason, (O), Hraunbær 45
Kristján Björnsson, (O), Dalsbrún 52
Sigurður Einar Guðjónsson (D), Dynskógar 32

Varamenn:
Halldór Karl Þórsson (B), Búðahraun 1
Snorri Þorvaldsson, (B), Birkimörk 3
Bryndís Valdimarsdóttir, (O), Valsheiði 21
Viktoría Sif Kristinsdóttir, (O), Breiðumörk 23
Árni Þór Steinarsson Busk, (D), Þelamörk 58

Umhverfisnefnd.

Aðalmenn:
Guðjóna Björk Sigurðardóttir, formaður (O), Kambahraun 34
Gunnar Biering Agnarsson (O), Hraunbær 22
Kolbrún Edda Jensen Björnsdóttir (B), Aldinmörk 6
Hanna Einarsdóttir (B), Dalsbrún 8
Ingibjörg Zoëga Björnsdóttir (D), Grænamörk 1

Varamenn:
Eygló Huld Jóhannesdóttir (O), Dalahraun 10
Brynja Hrafnkelsdóttir, (O), Bjarkarheiði 25
Andri Helgason, (B), Hraunbær 29
Lóreley Sigurjónsdóttir (B), Bjarkarheiði 28
Áslaug Einarsdóttir (D), Lyngheiði 1

Atvinnumálanefnd

Aðalmenn:
Atli Viðar Þorsteinsson, formaður, (O), Heiðarbrún 29
Ívar Sæland, (B), Heiðarbrún 100
Marta Rut Ólafsdóttir (B), Bjarkarheiði 15
Eydís Björk Guðmundsdóttir, (O), Bláskógar 2A
Friðrik Sigurbjörnsson, (D), Heiðmörk 45a

Varamenn:
Edda Björk Konráðsdóttir, (O), Langahraun 5
Einar Alexander Haraldsson, (O), Arnarheiði 13B
Andri Helgason, formaður (B), Hraunbær 29
Jóhanna Ýr Jóhannsdóttir, (B), Aldinmörk 8
Íris Brá Svavarsdóttir, (D), Borgarhraun 21

Skólaþjónustu- og velferðarnefnd Árnesþings

Aðalmenn:
Valgerður Rut Jakobsdóttir (O), Langahraun 4

Varamenn:
Eva Harðardóttir (B), Dalsbrún 27

Fasteignafélag Hveragerðis.

Aðalmenn:
Njörður Sigurðsson (O), Borgarhrauni 34
Halldór Benjamín Hreinsson (B), Heiðmörk 47a
Alda Pálsdóttir (D), Hverahlíð 4

Varamenn:
Dagný Sif Sigurbjörnsdóttir, (O), lögmaður, Smyrlaheiði 52
Jóhanna Ýr Jóhannsdóttir, (B), skrifstofustjóri, Aldinmörk 8
Friðrik Sigurbjörnsson, (D), Heiðmörk 45a

Öldungaráð Hveragerðisbæjar

Aðalmenn:
Anna Jórunn Stefánsdóttir (O-listi), Bjarkarheiði 19
Garðar Rúnar Árnason (B), Heiðarbún 15
Alda Pálsdóttir (D-listi), Hverahlíð 4
Áslaug Guðmundsdóttir, Hjallabrún 10, fulltrúi Félagi eldri borgara
Marta Hauksdóttir, Borgarheiði 13V, fulltrúi Félagi eldri borgara
Björn Guðjónsson, Hjallabrún 4, fulltrúi Félagi eldri borgara
Berglind Rós Ragnarsdóttir, fulltrúi Heilsugæslunnar

Varamenn:
Magnea Ásdís Árnadóttir,  (B), Borgarheiði 17H
Eygló Huld Jóhannesdóttir, (O), Dalahraun 10
Bjarni Kristinsson (D-listi), Arnarheiði  18

Fulltrúar Hveragerðisbæjar á Ársfund SASS.

Aðalmenn:
Dagný Sif Sigurbjörnsdóttir (O), Smyrlaheiði 52
Njörður Sigurðsson (O), Borgarhrauni 34
Jóhanna Ýr Jóhannsdóttir (B), Aldinmörk 8
Halldór Benjamín Hreinsson (B), Heiðmörk 47a
Alda Pálsdóttir (D), Hverahlíð 4

Varamenn:
Sandra Sigurðardóttir (O) , Dynskógar 13
Hlynur Kárason (O), Hraunbær 45
Andri Helgason (B), Hraunbær 29
Lóreley Sigurjónsdóttir (B), Bjarkarheiði 28
Friðrik Sigurbjörnsson D-lista , Heiðmörk 45a

Fulltrúar Hveragerðisbæjar á aðalfund Bergrisans.

Aðalmenn:
Dagný Sif Sigurbjörnsdóttir (O)
Njörður Sigurðsson (O)
Jóhanna Ýr Jóhannsdóttir (B)
Halldór Benjamín Hreinsson (B)
Friðrik Sigurbjörnsson (D)

Varamenn:
Sandra Sigurðardóttir (O)
Hlynur Kárason (O)
Andri Helgason (B)
Lóreley Sigurjónsdóttir (B)
Alda Pálsdóttir (D)

NOS nefnd oddvita og sveitarstjóra.

Aðalmaður:
Sandra Sigurðardóttir (O)

Varamaður:
Jóhanna Ýr Jóhannsdóttir (B)

Fulltrúar Hveragerðisbæjar á aðalfund HES.

Aðalmenn:
Dagný Sif Sigurbjörnsdóttir (O)
Njörður Sigurðsson (O)
Jóhanna Ýr Jóhannsdóttir (B)
Halldór Benjamín Hreinsson (B)
Friðrik Sigurbjörnsson (D)

Varamenn:
Sandra Sigurðardóttir (O)
Hlynur Kárason (O)
Andri Helgason (B)
Lóreley Sigurjónsdóttir (B)
Alda Pálsdóttir (D)

Fulltrúar Hveragerðisbæjar á aðalfund Sorpstöðvar Suðurlands bs.

Aðalmaður:
Halldór Benjamín Hreinsson (B), Heiðmörk 47a

Varamaður:
Dagný Sif Sigurbjörnsdóttir (O), Smyrlaheiði 52

Fulltrúar í Héraðsnefnd Árnesinga

Aðalmenn:
Sandra Sigurðardóttir (O), Dynskógar 13
Jóhanna Ýr Jóhannsdóttir (B), Aldinmörk 8
Friðrik Sigurbjörnsson (D), Heiðmörk 45a

Varamenn:
Dagný Sif Sigurbjörnsdóttir (O), Smyrlaheiði 52
Halldór Benjamín Hreinsson (B), Heiðmörk 47a
Alda Pálsdóttir (D), Hverahlíð 4

Fulltrúar á landsþing Sambands íslenskra sveitarfélaga:

Aðalmenn:
Jóhanna Ýr Jóhannsdóttir (B), Aldimörk 8
Alda Pálsdóttir (D), Hverahlíð 4

Varamenn:
Sandra Sigurðardóttir (O), Dynskógar 13
Friðrik Sigurbjörnsson (D), Heiðmörk 45a

Fulltrúaráð Eignarhaldsfélags Brunabótafélags Íslands.

Aðalmaður:
Njörður Sigurðsson (O), Borgarheiði 34

Varamaður:
Halldór Benjamín Hreinsson (B), Heiðmörk 47a

Foreldrafélag Grunnskólans í Hveragerði.

Foreldrafélag Grunnskólans í Hveragerði 2022-2023:

Bryndís Guðmundsdóttir.
Halla Hjördís Eyjólfsdóttir.
Halldóra Helga Valdimarsdóttir, formaður.
Rósa Huld Sigurðardóttir.
Selma Margrét Karlsdóttir.
Thelma Runólfsdóttir.

Heimasíða

Foreldrafélag leikskólanna Undralands og Óskalands.

Síðast breytt: 16.01.2023
Getum við bætt efni síðunnar?