Nefndir og ráð

Bæjarstjórn.

Aðalmenn:

Eyþór H. Ólafsson, forseti bæjarstjórnar, D-lista Kambahrauni 31
Friðrik Sigurbjörnsson, form. bæjarráðs, D-lista Fagrihvammur
Aldís Hafsteinsdóttir, bæjarstjóri, D-lista Heiðmörk 57
Bryndís Eir Þorsteinsdóttir D-lista Valsheiði 26
Njörður Sigurðsson O-lista Borgarhrauni 34
Þórunn Pétursdóttir O-lista Lyngheiði 17
Garðar R Árnason B-lista Heiðarbrún 15

Varamenn:

Alda Pálsdóttir (D) verkefnastjóri hjá Grund Mörkin ehf, Hverahlíð 4
Sigurður Einar Guðjónsson (D) verkefnastjóri hjá Landsvirkjun, Dynskógar 32
Jakob Fannar Hansen (D) flugmaður, Arnarheiði 14
Ingibjörg Zoéga Björnsdóttir (D) húsmóðir, Grænamörk 1
Friðrik Örn Emilsson (O) söngvari og sálfræðinemi, Hraunbær 33
Sigrún Árnadóttir (O) grunnskólakennari, Bjarkarheiði 16
Jóhanna Ýr Jóhannsdóttir (B) æskulýðsfulltrúi, Valsheiði 20

Bæjarráð.

Aðalmenn:

Friðrik Sigurbjörnsson (D) formaður bæjarráðs, Fagrihvammur
Bryndís Eir Þorsteinsdóttir (D) varaformaður, Valsheiði 26
Njörður Sigurðsson (O) Borgarhrauni 34

Varamenn:

Eyþór H. Ólafsson, (D) Kambahraun 31
Aldís Hafsteinsdóttir(D) Heiðmörk 57
Þórunn Pétursdóttir (O) Lyngheiði 17

Fræðslunefnd

Aðalmenn:

Alda Pálsdóttir D-lista, formaður, Hverahlíð 4
Smári Björn Stefánsson D-lista, varaformaður, Bjarkarheiði 7
Ninna Sif Svavarsdóttir D-lista Birkimörk 16
Friðrik Örn Emilsson O-lista, Hraunbær 33
Sæbjörg Lára Másdóttir B-lista, Valsheiði 5
Hlín Guðnadóttir, fulltrúi Ölfuss
Ída Lön, fulltrúi Ölfuss

Varamenn:

Sighvatur Fannar Nathanaelsson, D-lista
Elín Káradóttir, D-lista
Lárus Kristinn Guðmundsson, D-lista
Árdís Rut Hlífarsdóttir, O-lista
Nína Kjartansdóttir, B-lista
Baldur Guðmundsson, Ölfus
Björn Kjartansson, Ölfus

Aðalfulltrúi kennara:

Gunnar Hlíðdal Gunnarsson

Varafulltrúi kennara:

Kjörstjórn.

Aðalmenn:

Eyjólfur Kolbeinsson, formaður, D-lista Réttarheiði 24
Guðríður Aadnegard D-lista Grænamörk 9
Margrét Haraldardóttir O-lista Borgarhrauni 12

Varamenn:

Reynir Þór Garðarsson B-lista Heiðarbrún 15
Elín Káradóttir D-lista Hraunbær 1
Fríða Margrét E. Þorsteinsdóttir O-lista Laugaskarð 2

Menningar-, íþrótta og frístundanefnd.

Aðalmenn:

Friðrik Sigurbjörnsson, D-lista, formaður, Fagrihvammur
Ingibjörg Zoéga Björnsdóttir, D-lista, varaformaður, Grænumörk 1
Jakob Fannar Hansen, D-lista, Arnarheiði 14
Sandra Sigurðardóttir, O-lista, Grænamörk 10
Nína Kjartansdóttir, B-lista, Borgarhraun 19

Varamenn:

Sigurður Páll Ásgeirsson, D-lista
Hafsteinn Þór Auðunsson, D-lista
María Rún Þorsteinsdóttir, D-lista
Unnur Birna Björnsdóttir, O-lista
Snorri Þorvaldsson, B-lista

Skipulags- og mannvirkjanefnd.

Aðalmenn:

Gísli Páll Pálsson D-lista, formaður, Hverahlíð 4
Sigurður Einar Guðjónsson varaformaður, D-lista Dynskógar 32
Laufey Sif Lárusdóttir, D-lista, Borgarheiði 4v
Hlynur Kárason, O-lista, Hraunbær 45
Snorri Þorvaldsson, B-lista, Birkimörk 3

Varamenn:

Eyþór H. Ólafsson, D-lista Kambahraun 31
Geir Guðjónsson, D-lista, Kambahraun 37
Ingibjörg Zoéga, D-lista, Grænamörk 1
Kristján Björnsson, O-lista, Dalsbrún 52
Jóhanna Ýr Jóhannsdóttir, B-lista, Valsheiði 20

Umhverfisnefnd.

Aðalmenn:

Bryndís Eir Þorsteinsdóttir D-lista, formaður, Valsheiði 26
Pétur Reynisson D-lista, varaformaður, Lyngheiði 1
Thelma Rós Kristinsdóttir, D-lista, Hraunbær
Sigrún Árnadóttir, O-lista, Bjarkarheiði 16
Jóhanna Ýr Jóhannsdóttir, B-lista, Valsheiði 20

Varamenn:

Hrund Guðmundsdóttir, D-lista, Laufskógar 34
Hjörtur Már Benediktsson, D-lista, Arnarheiði 17
Aðalheiður Högnadóttir, O-lista, Þelamörk 1a
Gunnar Biering Agnarsson, O-lista, Hraunbær 22
Sæbjörg Lára Másdóttir, B-lista Valsheiði 5

Skólaþjónustu- og velferðarnefnd Árnesþings.

Aðalmenn:

Sigurður Einar Guðjónsson D-lista Dynskógar 32

Varamenn:

Alda Pálsdóttir, D-lista Hverahlíð 4

Fasteignafélag Hveragerðis.

Aðalmenn:

Aldís Hafsteinsdóttir D-lista Heiðmörk 57
Eyþór H. Ólafsson, D-lista Kambahrauni 31
Njörður Sigurðsson O-lista Borgarhrauni 34

Varamenn:

Bryndís Eir Þorsteinsdóttir, D-lista Valsheiði 26
Friðrik Sigurbjörnsson, D-lista Fagrihvammur
Þórunn Pétursdóttir, O-lista Lyngheiði 17

Öldungarráð Hveragerðisbæjar

Aðalmenn:

Sæunn Freydís Grímsdóttir, D-lista Heiðarbrún 18
Anna Jórunn Stefánsdóttir, O-lista Bjarkarheiði 19

Varamenn:

Helgi Þorsteinsson, D-lista Borgarhrauni 16
Auður Guðbrandsdóttir, O-lista Réttarheiði 41

Fulltrúar Hveragerðisbæjar á Ársfund SASS.

Aðalmenn:

Eyþór H. Ólafsson D-lista Kambahrauni 31
Bryndís Eir Þorsteinsdóttir D-lista Valsheiði 26
Friðrik Sigurbjörnsson D-lista Fagrihvammur
Þórunn Pétursdóttir O-lista Lyngheiði 17
Garðar R. Árnason B-lista Heiðarbrún 15

Varamenn:

Alda Pálsdóttir, D-lista Hverahlíð 4
Sigurður Einar Guðjónsson, D-lista Dynskógar 32
Jakob Fannar Hansen, D-lista, Arnarheiði 14
Njörður Sigurðsson, O-lista, Borgarhrauni 34
Jóhanna Ýr Jóhannsdóttir, B-lista, Valsheiði 20

Fulltrúar Hveragerðisbæjar á aðalfund HES.

Aðalmenn:

Eyþór H. Ólafsson D-lista Kambahrauni 31
Bryndís Eir Þorsteinsdóttir D-lista Valsheiði 26
Friðrik Sigurbjörnsson D-lista Fagrihvammur
Garðar R. Árnason B-lista Heiðarbrún 15
Þórunn Pétursdóttir O-lista Lyngheiði 17

Varamenn:

Alda Pálsdóttir, D-lista, Hverahlíð 4
Sigurður Einar Guðjónsson, D-lista, Dynskógar 32
Jakob Fannar Hansen, D-lista, Arnarheiði 14
Njörður Sigurðsson, O-lista, Borgarhrauni 34
Jóhanna Ýr Jóhannsdóttir, B-lista, Valsheiði 20

Fulltrúar Hveragerðisbæjar á aðalfund Sorpstöðvar Suðurlands bs.

Aðalmaður:

Aldís Hafsteinsdóttir D-lista Heiðmörk 57

Varamaður:

Bryndís Eir Þorsteinsdóttir D-lista Valsheiði 26

Fulltrúar í Héraðsnefnd Árnesinga

Aðalmenn:

Eyþór H. Ólafsson D-lista, forseti bæjarstjórnar, Kambahrauni 31
Aldís Hafsteinsdóttir D-lista Heiðmörk 57
Njörður Sigurðsson O-lista Borgarhrauni 34

Varamenn:

Friðrik Sigurbjörnsson, D-lista Fagrihvammur
Bryndís Eir Þorsteinsdóttir D-lista, Valsheiði 26
Þórunn Pétursdóttir 0-lista Lyngheiði 17

Fulltrúar á landsþing Sambands íslenskra sveitarfélaga:

Aðalmenn:

Aldís Hafsteinsdóttir D-lista Heiðmörk 57
Þórunn Pétursdóttir O-lista Lyngheiði 17

Varamenn:

Eyþór H. Ólafsson D-lista Kambahrauni 31
Njörður Sigurðsson S-lista Borgarhrauni 34

Fulltrúaráð Eignarhaldsfélags Brunabótafélags Íslands.

Aðalmaður:

Bryndís Eir Þorsteinsdóttir D-lista Valsheiði 26

Varamaður:

Eyþór H. Ólafsson (D), Kambahrauni 31

Starfskjaranefnd.

Aðalmenn:

Ásbjörn Sigurðsson, formaður, Selfossi
Aldís Hafsteinsdóttir bæjarstjóri Heiðmörk 57
Unnur Þormóðsdóttir D-lista, formaður, Borgarhrauni 36
Pamela Morrison FOSS Klettahlíð 6

Foreldrafélag Grunnskólans í Hveragerði.

Formaður: Alda Pálsdóttir s. 863-2665
alda.pals@grund.is
Gjaldkeri: Gísli Páll Pálsson s. 896-4126
gisli@grund.is
Ritari: Hrund Guðmundsdóttir s. 615-0033
hrund@hrund.is
Meðstjórnandi: Sigríður Svanborgar s. 862-1463
oligr@simnet.is
Meðstjórnandi: Steinunn Gísladóttir s. 691-4854
sigga@siggaljosmyndari.is

Heimasíða

Foreldrafélag leikskólanna Undralands og Óskalands.

Droplaug Guttormsdóttir, formaður
Kristján Óðinn Unnarsson, gjaldkeri
Íris Alma Össurardóttir, ritari
Guðfinna Ýr Sumarliðadóttir, meðstjórnandi
Astrid Jóhanna Kristjándsdóttir, meðstjórnandi
Elvar Þrastarsson, meðstjórnandi
Svava Dóra Svavarsdóttir, meðstjórnandi